Lãnh đạo xã Định Bình thăm tặng quà chúc tết đảng viên cao tuổi đảng , các đồng chí thượng, đại tá nghỉ hưu tại địa phương, thân nhân liệt sĩ là cán bộ xã.
Sáng ngày 16/1/2023, đoàn lãnh đạo xã do đồng chí Lê Văn Long - Huyện uỷ viên, Bí thư Đảng uỷ xã làm trưởng đoàn cùng đồng chí Nguyễn Duy Thảo, phó Bí thư Đảng ủy đã đi thăm, tặng quà, chúc tết các đảng viên cao tuổi đảng, các đồng chí thượng, đại tá nghỉ hưu tại địa phương, thân nhân liệt sĩ là cán bộ xã.
Theo đó, thay mặt Đảng uỷ, đoàn đã đến thăm, trao quà của tỉnh ủy và chúc tết các đồng chí từ 60 năm tuổi đảng, hiện đang sinh hoạt tại đảng bộ xã. Thay mặt lãnh đạo tỉnh, đồng chí Lê Văn Long chúc các đồng chí đảng viên cao tuổi đảng các đồng chí thượng, đại tá nghỉ hưu tại địa phương, thân nhân liệt sĩ là cán bộ xã cùng gia đình luôn mạnh khỏe, đón tết vui vẻ đầm ấm, tiếp tục đóng góp ý kiến xây dựng địa phương ngày càng phát triển.
Thay mặt lãnh đạo tỉnh, Đồng chí Lê Văn Long - HUV, Bí thư Đảng ủy trao quà tết của tỉnh ủy cho đồng chí Trịnh Đình Khoản, huy hiệu 61 năm tuổi đảng thuộc chi bộ Ấp Trú.
Thay mặt lãnh đạo tỉnh, Đồng chí Lê Văn Long - HUV, Bí thư Đảng ủy trao quà tết của tỉnh ủy cho đồng chí Trịnh Quang Khường, Thượng tá nghỉ hưu sinh hoạt tại địa phương.
Thay mặt Đảng uỷ - HĐND - UBND- MTTQ xã, Đồng chí Lê Văn Long - HUV, Bí thư Đảng ủy trao quà tết của xã cho thân nhân liệt sỹ.
Thực hiện: Đ/c Hách Thị Cúc - VP cấp uỷ
Tin cùng chuyên mục
-
Xã Định Bình tổ chức Đại hôi; Hội Bảo trợ Người khuyết tật, Trẻ em mồ côi và BVQTE
24/07/2024 09:44:34 -
Định Bình tổ chức Hội nghị tiếp xúc cử tri của đại biểu HĐND xã Định Bình
27/06/2024 15:20:51 -
Định Bình ra quân trồng hoa, cây cảnh, xây dựng các tuyến đường kiểu mẫu.
25/06/2024 10:04:49 -
Đoàn thanh niên xã Định Bình tổ chức tiếp nhận ĐVTN về sinh hoạt hè tại địa phương
11/06/2024 07:52:16
Lãnh đạo xã Định Bình thăm tặng quà chúc tết đảng viên cao tuổi đảng , các đồng chí thượng, đại tá nghỉ hưu tại địa phương, thân nhân liệt sĩ là cán bộ xã.
Sáng ngày 16/1/2023, đoàn lãnh đạo xã do đồng chí Lê Văn Long - Huyện uỷ viên, Bí thư Đảng uỷ xã làm trưởng đoàn cùng đồng chí Nguyễn Duy Thảo, phó Bí thư Đảng ủy đã đi thăm, tặng quà, chúc tết các đảng viên cao tuổi đảng, các đồng chí thượng, đại tá nghỉ hưu tại địa phương, thân nhân liệt sĩ là cán bộ xã.
Theo đó, thay mặt Đảng uỷ, đoàn đã đến thăm, trao quà của tỉnh ủy và chúc tết các đồng chí từ 60 năm tuổi đảng, hiện đang sinh hoạt tại đảng bộ xã. Thay mặt lãnh đạo tỉnh, đồng chí Lê Văn Long chúc các đồng chí đảng viên cao tuổi đảng các đồng chí thượng, đại tá nghỉ hưu tại địa phương, thân nhân liệt sĩ là cán bộ xã cùng gia đình luôn mạnh khỏe, đón tết vui vẻ đầm ấm, tiếp tục đóng góp ý kiến xây dựng địa phương ngày càng phát triển.
Thay mặt lãnh đạo tỉnh, Đồng chí Lê Văn Long - HUV, Bí thư Đảng ủy trao quà tết của tỉnh ủy cho đồng chí Trịnh Đình Khoản, huy hiệu 61 năm tuổi đảng thuộc chi bộ Ấp Trú.
Thay mặt lãnh đạo tỉnh, Đồng chí Lê Văn Long - HUV, Bí thư Đảng ủy trao quà tết của tỉnh ủy cho đồng chí Trịnh Quang Khường, Thượng tá nghỉ hưu sinh hoạt tại địa phương.
Thay mặt Đảng uỷ - HĐND - UBND- MTTQ xã, Đồng chí Lê Văn Long - HUV, Bí thư Đảng ủy trao quà tết của xã cho thân nhân liệt sỹ.
Thực hiện: Đ/c Hách Thị Cúc - VP cấp uỷ